திருச்சி அய்மான் மகளிர் கல்லூரி தின விழா..

1k

அபுதாபி அய்மான் சங்கம் கருவறையில் உருவான திருச்சி அய்மான் மகளிர் கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியின் 16-வது ஆண்டு தின விழா இன்று 25/03/2017 சனிக்கிழமை காலை முதல் மதியம் வரை கல்லூரி ஆடிட்டோரியத்தில் சிறப்புடன் நடந்தேறியது.

தாய்ச் சபையின் தமிழக பொதுச் செயலாளர்,இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் சட்டமன்ற கட்சித் தலைவர் KAM முஹம்மது அபூபக்கர் MLA அவர்கள் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு உரை நிகழ்த்தினார்.

இவ்விழாவில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றி மாணவிகளுக்கு பரிசளிக்கும் வாய்ப்பளித்து, அய்மான் சங்கத்தின் பிரதிநிதியாக இந்த எளியவனை அங்கீகரித்து அழகு பார்க்கும் அய்மான் நிர்வாக பெருமக்களுக்கும், கல்லூரியின் ஆட்சி மன்றக் குழுவினருக்கும் என் இதயமார்ந்த நன்றி…!

ஏ.எஸ்.அப்துல் ரஹ்மான் ரப்பானி.

1B 1C 1D  1f 1g 1i 1j 1k

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *