தாயகத்திலிருந்து வருகை புரிந்த தாய்ச்சபை தலைவர்களுக்கு அய்மான் சங்கம் சார்பில் வரவேற்பு.

1B

1gஅமீரக காயிதே மில்லத் பேரவை 25ஆம் ஆண்டு வெள்ளிவிழா & காயிதே மில்லத்தாய் வாழும் முனீருல் மில்லத் பேராசிரியர் கே.எம்.காதர் மொகிதீன் சாஹிப் நூல் வெளியீட்டு விழாவில் பங்கேற்க ஐக்கிய அரபு அமீரகம் வருகை தந்த

இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் மாநில பொதுச்செயலாளரும் கடையநல்லூர் சட்டமன்ற உறுப்பினருமான கே.ஏ.எம்.முஹம்மது அபூபக்கர் , மாநில பொருளாளர் எம்.எஸ்.ஏ.ஷாஜஹான் ஆகியோருக்கு அய்மான் சங்கம் சார்பில் அபுதாபியில் உள்ள லஜீஜ் உணவகத்தில் வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது.

அய்மான் சங்க தலைவர் களமருதூர் சம்சுதீன் ஹாஜியார் அய்மான் சங்க பொதுச்செயலாளர் எஸ்.ஏ.சி ஹமீது , பொருளாளர் கீழை ஜமால் முஹம்மது , ஷார்ஜா அய்மான் நிர்வாகி தீபி ஹாஜி மற்றும் நிர்வாகிகள் சிறப்பான ஏற்பாடுகளை செய்திருந்தனர்.

1B 1C  1E 1f

அமீரக காயிதே மில்லத் பேரவை பொதுச்செயலாளர் எஸ்.கே.எஸ்.ஹமீதுர் ரஹ்மான், பொருளாளர் ஏ.எஸ்.அப்துல் ரஹ்மான் ரப்பானி , துணை பொதுச்செயலாளர் பரகத் அலி , அபுதாபி மண்டல செயலாளர் முஹம்மது அப்பாஸ் மிஸ்பாஹி, மக்கள் தொடர்பு செயலாளர் முஹம்மது ஹாரிஸ், அமைப்பு செயலாளர் ஆவை.அன்சாரி,
ஊடகத்துறை செயலாளர் சல்மான் ஃபாரீஸ், மின்னணு ஊடகத்துறை செயலாளர் சலீம், செயற்குழு உறுப்பினர்கள் பூந்தை ஹாஜா, பசுபதி கோவில் சாதிக், அபுதாபி தமிழ் சங்க தலைவர் திரு.ரெஜிணால்ட், ஏர் இந்தியா மேனஜர் டாக்டர் திரு. நவீன் குமார், மற்றும் அய்மான் சங்க செயற்குழு உறுப்பினர்கள் கலந்துக்கொண்டனர்.

அய்மா1Dன் சங்க செயற்குழு உறுப்பினர் லால்பேட்டை முஹம்மது இஸ்மாயில் நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *